นายเสถียร นิลทะสิน นายก อบต.บางจาน พร้อมคณะผู้บริหาร ส.อบต. ผู้นำชุมชน พนักงานส่วนตำบลและประชาชนตำบลบางจาน ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์และเจริญจิตตภาวนา เพื่อถวายพระพรชัยมงคล แด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ทรงหายจากอาการพระประชวร ณ วัดโพธิ์ทัยมณี
![]() | [ ] | 502 Kb |
![]() |
องค์การบริหารส่วนตำบลบางจาน
|
![]() |
ลิขสิทธิ์ © 2559 - 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลบางจาน จังหวัดเพชรบุรี สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.